User restrictions (7.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: deny
te: తిరస్కరించు

en: edit
te: మార్చు

en: username
te: వాడుకరిపేరు

en: Deny
te: తిరస్కరించు

en: Check username
te: వాడుకరిపేరుని సరిచూడు

en: The username %name is allowed.
te: %name అనే వాడుకరిపేరుని అనుమతిస్తారు.
