User restrictions (7.x-1.0-beta8) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: edit
ta: தொகுக்க

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை
