User restrictions (7.x-1.0-beta9) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: never
fil: hindi kailanman

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin

en: Rule type
fil: Uri ng alituntunin

en: Mask
fil: Maskara

en: Check rules
fil: Suriin ang mga alituntunin
