User restrictions (7.x-1.1-rc1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: never
vi: chưa bao giờ

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Add rule
vi: Thêm quy tắc

en: Delete rule
vi: Xóa quy tắc

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Denied
vi: Đã từ chối

en: Check e-mail
vi: Kiểm tra thư điện tử

en: Save rule
vi: Lưu quy tắc

en: Importing
vi: Nhập

en: Check username
vi: Kiểm tra tên đăng nhập

en: Access type
vi: Kiểu truy cập

en: Rule type
vi: Kiểu quy tắc

en: Mask
vi: Mặt nạ ký tự

en: The access rule has been deleted.
vi: Quy tắc truy cập đã được xóa.

en: The access rule has been saved.
vi: Quy tắc truy cập đã được lưu lại.

en: The username %name is allowed.
vi: Tên đăng nhập %name được chấp nhận.

en: The e-mail address %mail is allowed.
vi: Địa chỉ thư điện tử %mail được chấp nhận.

en: Check rules
vi: Kiểm tra các quy tắc
