User restrictions (7.x-1.1-rc2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ
