User restrictions (7.x-1.1-rc2) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Never
ta: இல்லை

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி
