User restrictions (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Check username
te: వాడుకరి పేరుని సరిచూడు

en: The username %name is allowed.
te: %name అనే వాడుకరి పేరుని అనుమతిస్తారు.
