User Revision (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: user
vi: người dùng

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Name
vi: Tên

en: Changes
vi: Thay đổi

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Added
vi: Đã thêm

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Other
vi: Khác

en: Original
vi: Gốc

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: view revisions
vi: xem các bản duyệt

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: !date by !username
vi: !date bởi !username

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: No highlighting
vi: Không tô màu

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Legend
vi: Chú giải

en: Initializing.
vi: Đang khởi tạo.

en: An error has occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Compare
vi: So sánh

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Completed @current of @total.
vi: Hoàn thành @current trên tổng số @total.

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.
