User Revision (7.x-2.0-beta2) - en to is translation catalogue (27 entries)

en: user
is: notandi

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Name
is: Nafn

en: Changes
is: Breytingar

en: View
is: Skoða

en: User
is: Notandi

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Original
is: Upprunalegt

en: Created date
is: Dags. stofnað

en: Create new revision
is: Búa til nýja útgáfu

en: view revisions
is: skoða útgáfur

en: !date by !username
is: !date eftir !username

en: revert
is: bakfæra

en: Revision
is: Útgáfa

en: current revision
is: núgildandi útgáfa

en: next diff >
is: næsta breyting >

en: < previous diff
is: < fyrri breyting

en: Revision information
is: Upplýsingar um útgáfur

en: Delete link
is: Eyða tengli

en: Initializing.
is: Frumstilli.

en: An error has occurred.
is: Villa kom upp.

en: View changes
is: Skoða breytingar

en: Completed @current of @total.
is: Lauk við @current af @total.
