User Revision (7.x-2.0-beta3) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
