User Revision (7.x-2.0-beta3) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Form
ta: படிவம்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.
