User Revision (7.x-2.1) - en to cy translation catalogue (36 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Log message
cy: Neges log

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: view revisions
cy: gweld diwygiadau

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: !date by !username
cy: !date drwy !username

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: Initializing.
cy: Yn ymgychwyn.

en: An error has occurred.
cy: Mae gwall wedi digwydd.

en: Vid
cy: Fid

en: The log message entered when the revision was created.
cy: Y neges log a roddwyd pan gafodd y diwygiad ei greu.

en: Revert link
cy: Dolen dychwelyd

en: Provide a simple link to revert to the revision.
cy: Darparu dolen syml i ddychwelyd at y diwygiad.

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf
