User Revision Edit (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: edit
ta: மாற்று

en: Other
ta: மற்றவை

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்
