User Revision Edit (7.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: edit
vi: sửa

en: Other
vi: Khác

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: !date by !username
vi: !date bởi !username

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.
