Userbar (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Reset
cy: Ailosod

en: Save
cy: Cadw

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Shopping cart
cy: Basged Siopa

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr
