Userbar (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
