Usergroups API (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Groups
cy: Grwpiau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Other
cy: Arall

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User autocomplete
cy: Defnyddiwr wedi ei gwblhau yn awtomatig
