Username Reminder (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Create a new user account.
ml: ഒരു പുതിയ ഉപയോക്ത്യ അക്കൌണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുക.

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
