Username Reminder (7.x-1.0-alpha1) - en to mr translation catalogue (8 entries)

en: Body
mr: मुख्य

en: user
mr: सदस्य

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: E-mail
mr: विरोप (E-mail)

en: E-mail address
mr: ई-मेल पत्ता

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा
