Username Reminder (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு
