Username Reminder (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Body
te: వివరము

en: user
te: వాడుకరి

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Subject
te: విషయం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
