Username Reminder (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Subject
fil: Paksa

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
