Username Reminder (7.x-1.0-beta1) - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Subject
gu: વિષય

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું
