User Points (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: admin
ta: நிர்வாகி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: Never
ta: இல்லை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: details
ta: விபரம்

en: Number of users to display
ta: காண்பிக்கவேண்டிய பயனர்களின் எண்ணிக்கை

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
