User Points (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: approve
vi: chấp thuận

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Transaction ID
vi: Mã giao dịch

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: admin
vi: quản trị

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Points
vi: Điểm

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Details
vi: Chi tiết

en: General
vi: Tổng quát

en: Users
vi: Người dùng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Expiration Date
vi: Ngày hết hạn

en: Expiration date
vi: Ngày hết hạn

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Declined
vi: Bị từ chối

en: Messages
vi: Thông báo

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: Approval status of the transaction.
vi: Trạng thái duyệt của giao dịch

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: details
vi: chi tiết

en: All categories
vi: Mọi chủng loại

en: Reason
vi: Lí do

en: Number of users to display
vi: Số người dùng cần hiển thị

en: Decline
vi: Từ chối

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: The name of the user who should gain or lose !points.
vi: Tên người dùng sẽ được thêm hoặc giảm !points

en: The number of !points to add or subtract.  For example, enter %positive to add !points or %negative to deduct !points.
vi: Số !points sẽ được cộng vào hoặc trừ đi. Thí dụ, nhập %positive để thêm !points hoặc %negative để giảm !points.

en: The date and time that the !points should expire. Use this format: YYYY-MM-DD HH:MM +ZZZZ. Leave this field blank if the !points should never expire.
vi: Ngày và thời gian mà !points hết hạn. Sử dụng định dạng này: YYYY-MM-DD HH:MM +ZZZZ. Để trống nếu muốn !points không bao giờ hết hạn.

en: The !points category that should apply to this transaction.
vi: Phan loại của !points áp dụng cho giao dịch này

en: !Points category
vi: !Points phân loại

en: !Points transaction
vi: !Points giao dịch

en: Edit !points transaction
vi: Sửa giao dịch !points

en: View transaction #@txn_id
vi: Xem giao dịch #@txn_id
