Userpoints Ranking (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Total
vi: Tổng

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: State
vi: Bang

en: Users
vi: Người dùng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: exposed
vi: đã trình bày
