User protect (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: openid
ml: ഓപ്പണ്‍ ഐ ഡി
