User protect (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: User
cy: Defnyddiwr

en: status
cy: statws

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: e-mail
cy: e-bost

en: cancel
cy: Diddymu
