Userqueue (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit
