Userqueue (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Position
ta: இடம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Add user
ta: பயனரை சேர்
