Userqueue (7.x-1.0-rc1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Position
cy: Lleoliad

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr
