Userqueue (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Position
te: స్థానం

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం
