User Recording (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Language
fil: Wika

en: Filter
fil: Salain

en: Languages
fil: Mga wika

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
