U.S. Web Design Standards (USWDS) (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Error
fil: Mali

en: Header
fil: Ulunan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu
