U.S. Web Design Standards (USWDS) (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Picture
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
