Util (7.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: never
fil: hindi kailanman

en: Configure
fil: Ayusin

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.
