Util (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Time
te: సమయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Theme
te: అలంకారం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Other
te: ఇతర

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Permission
te: అనుమతి
