Util (7.x-1.0-rc2) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ
