Util (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Theme
ta: தீம்

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Module
ta: கூடகம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Key
ta: சாவி

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: !author has not created any blog entries.
ta: !author இதுவரை எந்த இடுகையையும் உருவா
    க்கவில்லை.

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list
