Vardot Base Profile (7.x-2.61) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
