Vardot Base Profile (7.x-2.63) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Footer
vi: Phần chân

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh
