Varbase - The Ultimate Drupal CMS Starter Kit (Bootstrap Ready) (7.x-3.7) - en to gu translation catalogue (23 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Help
gu: મદદ

en: Time
gu: સમય

en: Bottom
gu: નીચે

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Left sidebar
gu: ડાબું સાઇડબાર

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: 1 year | @count years
gu[0]: ૧ વર્ષ
gu[1]: @count વર્ષો

en: 1 week | @count weeks
gu[0]: ૧ અઠવાડિયું
gu[1]: @count અઠવાડિયાઓ

en: 1 min | @count min
gu[0]: ૧ મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટો

en: 1 sec | @count sec
gu[0]: ૧ સેકન્ડ
gu[1]: @count સેકન્ડો

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: 1 month | @count months
gu[0]: ૧ મહિનો
gu[1]: @count મહિનાઓ

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
