Variable (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (94 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Number
ta: எண்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Footer message
ta: கீழ்ப்பட்டித் தகவல்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Other
ta: மற்றவை

en: String
ta: சொல்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Empty
ta: காலி

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Length of trimmed posts
ta: நேர்த்தி செய்யப்பட்ட இடுகையின் நீளம்

en: 200 characters
ta: 200 எழுத்துக்கள்

en: 400 characters
ta: 400 எழுத்துக்கள்

en: 600 characters
ta: 600 எழுத்துக்கள்

en: 800 characters
ta: 800 எழுத்துக்கள்

en: 1000 characters
ta: 1000 எழுத்துக்கள்

en: 1200 characters
ta: 1200 எழுத்துக்கள்

en: 1400 characters
ta: 1400 எழுத்துக்கள்

en: 1600 characters
ta: 1600 எழுத்துக்கள்

en: 1800 characters
ta: 1800 எழுத்துக்கள்

en: 2000 characters
ta: 2000 எழுத்துக்கள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Default picture
ta: இயல்பான படம்

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Enabled, with translation
ta: மொழிபெயர்ப்புடன் செயலிலுள்ளது

en: Must users preview posts before submitting?
ta: பயனர்கள் இடுகைகளை சமர்ப்பிக்கும் முன் முன்பார்வை செய்யவேண்டுமா?

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: Number of posts on main page
ta: முதன்மைப்பக்கத்தில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய இடுகைகளின் எண்ணிக்கை

en: The name of this website.
ta: இணையத்தளத்தின் பெயர்

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்

en: Notify user when account is activated.
ta: அங்கத்துவம் செயல்படுத்தப்படும் போது செய்தி அனுப்பு

en: Notify user when account is blocked.
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்படும் போது பயனருக்கு செய்தி அனுப்பு.

en: Picture guidelines
ta: பட வழிகாட்டிவரிகள்

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: No Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகளின் மூலம்

en: No Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகளின் மூலம்

en: Display author and date information.
ta: எழுத்தாளர் மற்றும் தேதி தகவல்களை காட்டு

en: Time zone for new users
ta: புதிய பயனருக்கான நேர வட்டாரம்

en: Default time zone.
ta: இயலாபான நேர வட்டாரம்.

en: Empty time zone.
ta: காலி நேர வட்டாரம்

en: Picture directory
ta: பட அடைவு
