Variable (7.x-1.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Menu
ml: മെനു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Date - newest first
ml: തീയ്യതി - പുതിയവ ആദ്യം

en: Date - oldest first
ml: തീയ്യതി - പഴയവ ആദ്യം

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
ml: റെജിസ്റ്റ്രേഷന്‍, പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യപ്പെടല്‍, തുടങ്ങിയ ഉപയോഗങ്ങള്‍ക്കായി ഉള്ള യാന്ത്രികമായ ഇ-മെയിലുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായ <em>ഫ്രം</em> ഇ-മെയില്‍ വിലാസം. (താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേരില്‍ അവസാനിക്കുന്ന ഡോമൈന്‍ നാമം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പ്രസ്തുത മെയിലുകള്‍ സ്പാം മെയിലായി തരം തിരിക്കാതിരിക്കാന്‍ സഹായകമാകും.)
