Variable (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Number
te: సంఖ్య

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Other
te: ఇతర

en: String
te: పదబంధం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Titles only
te: శీర్షికలు మాత్రమే

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Slogan
te: నినాదం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: The name used to indicate anonymous users.
te: అజ్ఞాత వాడుకరులను సూచించడానికి ఉపయోగించే పేరు.

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
te: నమోదు చేసుకొనేటపుడు, కొత్త సంకేతపదం కావాలని కోరినపుడు పంపే ఆటోమాటిక్ ఈమెయిళ్ళలో <em>From</em> చిరునామా. (ఈ ఈమెయిలును స్పాములోకి వెళ్ళకుండా ఉండేందుకుగాను, మీ సైటు డొమెయిను పేరుతో ఉండే ఈమెయిలైడీని ఎంచుకోండి)

en: The name of this website.
te: ఈ వెబ్‌సైటు యొక్క పేరు

en: Feed content
te: ఫీడు విషయం

en: Titles plus teaser
te: శీర్షిక మరియు సంగ్రహం

en: User registration guidelines
te: వాడుకరి నమోదు నియమావళి

en: Account deleted email
te: ఖాతా తొలగింపు సందేశం

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం
