Variable (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Node type settings
fil: Mga pagtatakda ng uri ng nilalaman

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Default front page
fil: Pamantayang unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
fil: Ang <em>Mula kay</em> sa mga awtomatikong e-liham na ipinapadala sa panahon ng pagtatala, mga kahilingan para sa bagong hudyat, at iba pang mga abiso. (Gamitin ang e-liham na nagtatapos sa domeyn ng iyong sityo upang mapigilan na ang e-liham ay  masabing spam.)

en: Regional settings
fil: Mga pagtatakdang pampook

en: Default country
fil: Pamantayang bansa

en: Forum settings
fil: Mga pagtatakda ng pagpupulong
