Variable (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Date - newest first
ta: திகதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: திகதி - பழையவை முதலில்
