Variable (7.x-2.4) - en to gu translation catalogue (59 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Groups
gu: જૂથો

en: Subject
gu: વિષય

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Weight
gu: તરલતા

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Name
gu: નામ

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Text
gu: લખાણ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Time zone
gu: સમય ક્ષેત્ર

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Other
gu: અન્ય

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: Titles only
gu: માત્ર શિર્ષકો

en: First day of week
gu: અઠવાડિયાનો પહેલો દિવસ

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: Default options
gu: મૂળભૂત વિકલ્પો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Enabled, with translation
gu: સક્રિય, ભાષાંતર સાથે

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: Site email address
gu: સાઇટનુ ઇ-મેઈલ સરનામું

en: Default country
gu: મૂળભૂત દેશ
