Variable log (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Value
cy: Gwerth

en: more
cy: mwy

en: Reset
cy: Ailosod

en: Variable
cy: Newidiol

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Details
cy: Manylion

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Apply
cy: Ceisio

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Clear form
cy: Clirio'r ffurf

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
