vBulletin to Drupal (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Database type
vi: Loại cơ sở dữ liệu

en: Details
vi: Chi tiết

en: Table prefix
vi: Tiếp đầu ngữ của bảng dữ liệu

en: Database username
vi: Tên người dùng cơ sở dữ liệu

en: Database password
vi: Mật khẩu cơ sở dữ liệu

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Database host
vi: Máy chủ cơ sở dữ liệu

en: Database port
vi: Cổng cơ sở dữ liệu

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
vi: Những tùy chọn này chỉ cần thiết cho một số website. Nếu bạn không chắc phải nhập gì vào, cứ để các thiết lập mặc định hoặc kiểm tra lại với nhà cung cấp hosting của bạn.

en: Database port must be a number.
vi: Cổng cơ sở dữ liệu phải là một số nguyên.
